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KILELE CHA MAADHIMISHO YA CCT DAY KWA 

MWAKA 2023 

 

Katika Halmashauri Kuu na Mkutano Mkuu wa CCT wa 

mwaka 2021 uliridhia kubadili siku ya Maadhimisho ya 

Siku ya CCT (CCT Day) kutoka jumapili ya tatu ya Januari 

kila mwaka na kuadhimishwa mwezi wa tano na kilele 

chake kuwa Jumapili ya mwisho ya Mwezi Mei kila 

mwaka. Kwa mwaka 2023 Kilele cha Maadhimisho ya 

CCT Day imepangwa kuwa Jumapili tarehe 28 Mei 

Mkoani Kilimanjaro.  

 

 

Lengo la maadhimisho ya CCT Day ni kudumisha Umoja 

wa CCT na kuitegemeza CCT katika utoaji wa huduma 

za kitume na kijamii.  

 

Kichwa cha Neno la Mungu kitakachotumika kwenye 

maadhimisho ya CCT na kwenye mikutano yote ya CCT 

kwa mwaka 2023 ni “Yohana Mtakatifu 13:35  

 

“…Hivyo watu wote watatambua ya kuwa ninyi 

mmekuwa wanafunzi wangu, mkiwa na upendo ninyi 

kwa ninyi…” 
 


