
 

JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA 

KILELE CHA MAADHIMISHO YA CCT DAY KWA MWAKA 

2024 

 

Siku ya CCT husheherekewa kila mwezi wa tano na kilele chake huwa 

ni Jumapili ya mwisho ya Mwezi Mei kila mwaka. Kwa mwaka 2024 

Kilele cha Maadhimisho ya CCT Day imepangwa kuwa Jumapili 

tarehe 26 Mei kwa kila Mkoa ambapo kitaifa itafanyikia Mkoa wa 

Mtwara.  

Lengo la maadhimisho ya Siku ya CCT (CCT Day) ni kudumisha Umoja 

wa CCT na kuitegemeza CCT katika utoaji wa huduma za kitume na 

kijamii.  

Kichwa cha Neno la Mungu kitakachotumika kwenye maadhimisho 

ya Siku ya CCT kwa mwaka 2024 ni “Zaburi 133:1-3 “Tazama jinsi 

ilivyo vyema, na kupendeza, Ndugu wakae pamoja, kwa 

umoja……………….” 

CCT inatoa wito kwa kila muumini kushiriki kikamilifu katika sikukuu 

hii kwa kutoa sadaka maalumu kuanzia shilingi 1,000 ili kufikia 

malengo tuliyojiwekea. 

Unaweza kuchanga kupitia Ofisi za CCT Mikoa au CCT Makao Makuu 

kupitia Mpesa 0743784347 JINA: JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA 


