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NAFASI YA KAZI 

NATIONAL TEAM LEADER AFRICAN EVANGELISTIC ENTERPRISE 

(TANZANIA) 

AEET ni mojawapo ya ofisi 12 za Shirika la Uinjilisti katika Africa. AEE 

inashirikiana na Kanisa kuihubiri Injili ya mtawanyiko katika miji mikuu ya Africa. 

AEE TANZANIA ni mwanachama wa Jumuiya ya Kikristo Tanzania {CCT: 

Christian Council of Tanzania}, lakini inashirikiana kwa karibu sana na Baraza la 

Maaskofu Katoliki Tanzania {TEC: Tanzania Episcopal Conference }, Pamoja na 

Baraza la Makanisa ya Kipentecoste {CPCT: Council of the Pentecostal Churches 

of Tanzania}. AEE inashirikiana pia na mashirika mbalimbali ya Kikristo. 

ANATAFUTWA KIONGOZI WA TIMU {NATIONAL TEAM LEADER} 

atakaye ripoti kwa: Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi, lakini pia kwa Kiongozi 

wa Kimataifa {International Team Leader}. 

Team Leader atakuwa na wajibu wa: 

1. Kuwa Kiongozi wa kiroho, mtendaji, na msemaji mkuu wa shirika. 

2. Kuongoza wafanyakazi wenzake, na wale wanaojitolea kusimamia na 

kutekeleza mpango mkakati wa huduma za AEE 

3. Kusimamia mpango mkakati wa kutunisha na kutafuta nyenzo na mahitaji ya 

huduma: rasilimali fedha, rasilimali watu, vifaa, na vyombo. 

4. Kutengeneza ushirika wenye nguvu na Kanisa kwa maana ya mwili wa Kristo 

5. Kutekeleza majukumu yote ya kikatiba, maelekezo yote kutoka kwa Bodi ya 

wakurugenzi na Wadhamini, Pamoja na Kiongozi wa Kimataifa 

{International Team Leader} 

MAMBO YA MUHIMU NA SIFA KWA TL 

Anatakiwa mtu ambaye: 

✓ Ana ushuhuda wa Maisha yenye ukiri wa Kristo kama Bwana na Mwokozi 

wa maisha yake. 
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✓ Mwenye shauku ya dhati ya kuwaleta watu kwa Yesu 

✓ Sifa za uongozi na uwezoefu wa kuwa kiongozi,  

✓ Awe na uwezo wa kimawasiliano (kuandika, kuzungumza, na hasa kuhubiri) 

kwa lugha za Kiswahili na Kiingereza. Lugha nyingine {mf. Kifaransa 

itaongezea sifa} 

✓ Awe na shahada ya kwanza, au zaidi, au elimu inayolingana. 

✓ Awe na ufahamu na uelewa wa kutosha wa AEE na inachokisimamia.  

 

JINSI YA KUPELEKA MAOMBI 

Barua ya maombi iambatane na: 

➢ Wasifu wa binafsi {Curriculum Vitae}, pamoja na vyeti. 

➢ Barua za mapendekezo Kutoka kwa  

 Kiongozi wa Kanisa lako, au huduma unayofanya nayo (Kiongozi wa    kiroho    

  anayetambulika).  

➢ Barua zipelekwe kwa: Mwenyekiti Kamati ya Ajira, African Evangelistic 

Enterprise, e-mail: aeetanzania@aeint.org  

➢ Mwisho wa kupokea maombi ni tar 30 March 2024 saa 10 jioni. 
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