
 

 

 

 

 
 

 

JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA (CCT) 
 

TAREHE: 07 FEBRUARI, 2025 
 

TANGAZO LA ZABUNI YA ULINZI 

Jumuiya ya Kikristo Tanzania ni Taasisi ya dini inayojulikana kwa kifupi kama CCT (Christian Council of 
Tanzania). ambayo ni muunganiko wa makanisa, Wanachama, na mashirika ya Kikristo Tanzania. Makao 
Makuu ya Jumuiya ya Kikristo yapo Dodoma.  

CCT inapenda kuwatangazia Wazabuni wote wenye Makampuni,ambayo yanatoa huduma za Ulinzi kuwa 
tunatangaza nafasi hii ya kutoa huduma za ULINZI wa ofisi katika Taasisi yetu iliyopo Dodoma Makao Makuu. 

A. SIFA ZA KAMPUNI: - 
1) Iwe ni Kampuni inayofahamika na yenye uaminifu katika kazi yake 
2) Wafanyakazi wake wawe wamepitia Jeshi, ama mafunzo ya mgambo au ulinzi na kutunukiwa cheti  
3) Walinzi wawe na uzoefu katika ulinzi na doria 
4) Kampuni iwe na wadhamini wasiopungua wawili 
5) Walinzi wa kampuni wawe na uzoefu wa kukabiliana na mhalifu yeyote katika eneo lake la kazi 
6) Walinzi wawe na uzoefu wa kutumia silaha ama kitendea kazi (silaha) pindi anapokutana na tatizo 

B. MWOMBAJI (KAMPUNI) AELEZE KWENYE BARUA YAKE NA KUAMBATANISHA 
VIFUATAVYO: - 

1) Kampuni iwe na Cheti cha Usajili kinachotambulika na Mamlaka nchini Tanzania. 
2) Nakala ya mahali ambapo mmeshafanya nao kazi (Profile) 
3) Nakala ya kitambulisho cha Taifa au cha mpiga kura kwa mmilili/wamiliki 
4) Mawasiliano ya wadhamini wasiopungua wawili wanaofahamika na wenye makazi ya kudumu;  
5) Leseni ya Biashara 

 

Mawasiliano: 
Kila muombaji aweke anuani sahihi ambayo anaitumia kwa mawasiliano     yake. Pia aweke Namba ya simu 
sahihi anayoitumia muda wote na barua pepe.  
 

 

Jinsi ya kutuma maombi: 
Maombi ya kazi tajwa hapo juu yatumwe kwa anuani iliyoonyeshwa hapa  
chini.   

Katibu Mkuu, 
  Jumuiya ya Kikristo Tanzania - CCT, 
  S. L. P. 1454, 
  DODOMA. 
 

Au maombi yapelekwe kwa mkono ofisi za mapokezi za CCT - Dodoma ambazo zipo barabara ya Hospitali, 
Mkabala na Jengo la Mackay na Mkapa House (ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Dodoma).  
 

 
 

Mwisho wa kutuma maombi: 
Mwisho wa kutuma maombi ni Jumatatu tarehe 18 Februari, 2025 saa 9:00 Alasiri. 
 
 

KATIBU MKUU 
CCT – MAKAO MAKUU DODOMA 

 


