

JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA



MKATABA WA MTEJA WA MTAMBO WA SOLA

1. TAARIFA ZA MSINGI

JINA LA MTEJA EDMEDIAK MAMENZE GUMU NAMBA YA SIMU 0767970403
JINA LA MWENZA SHADIFA MUSA NAMBA YA MWENZA 0764771213
JINA MCHUNGAJI GEUSSEAH MPALANI NAMBA YA SIMU 0733592867
MKOA ID WILAYA KILOLO KATA MAJITA KIBI KILOLO MTAJA LUNGEMBA
JIMBO MASHADICI USHARIKA KILOLO KANISA CCCT
UKUBWA WA MTAMBO W 15
MUDA WA MALIPO 4 KUANZA 16-04-2022 KUMALIZA 16-05-2022
KIWANGO CHA MALIPO YA MWEZI 32,000/-
UKOMO WA MALIPO 160,000/-

LIPA NAMBA YA VODACOM NI : **5371586**

2. MAKUBALIANO YA MKOPO WA SOLA KATI YA CCT NA MTEJA

Mtambo wa sola kutoka Jumuiya ya Kikristo Tanzania (CCT) itatolewa kwa masharti yafuatayo

- 2.1. Mteja anatakiwa kulipa asilimia ishirimi (20%) ya mtambo kulingana ukubwa wa mtambo
- 2.2. Malipo ya mtambo yatafanyika kupitia namba maalumu ya Jumuiya ya Kikristo Tanzania kulingana mkoa hasika
- 2.3. Malipo yote yatafanyika kupitia mtandao wa Vodacom kupitia lipo namba 5371586 lakini pia hata mtandao mingine inaweza kufanyika kupitia namba tajwa.
- 2.4. Mtambo wa sola utafungwa na mafundi wa taasisi tu walioadhinistwa

