

JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA



MKATABA WA MTEJA WA MTAMBO WA SOLA

1. TAARIFA ZA MSINGI

0768 233 155

JINA LA MTEJA GARADIA MKEMWA NAMBA YA SIMU 0625 1729 17

JINA LA MWENZA SARA MKEMWA NAMBA YA MWENZA 0623 7180 77

JINA MCHUNGAJI JENRO KIVAMBA NAMBA YA SIMU 0676-181125

MKOA IRINGA WILAYA KILOLO KATA ILULA KIJJI IRINGA MTAJI IRINGA

JIMBO..... USHARIKA ILULA KANISA ILULA

UKUBWA WA MTAMBO 40 WATI

MUDA WA MALIPO 4 KUANZA 9/12/2021 KUMALIZA 9/04/2022

KIWANGO CHA MALIPO YA MWEZI 70,000/-

UKOMO WA MALIPO 09/04/2022

Nam

LIPA NAMBA YA VODACOM NI : **5371586**

First Payment 0764 237 854 (Luemetakenwa)

2. MAKUBALIANO YA MKOPO WA SOLA KATI YA CCT NA MTEJA

Mtambo wa sola kutoka Jumuiya ya Kikristo Tanzania (CCT) itatolewa kwa masharti yafuatayo

- 2.1. Mteja anatakiwa kulipa asilimia ishirini [20%] ya mtambo kulingana ukubwa wa mtambo
- 2.2. Malipo ya mtambo yatafanyika kupitia namba maalumu ya Jumuiya ya Kikristo Tanzania kulingana mkoa husika
- 2.3. Malipo yote yatafanyika kupitia mtandao wa Vodacom kupitia lipa namba **5371586** lakini pia hata mitandao mingine inaweza kufanyika kupitia namba tajwa.
- 2.4. Mtambo wa sola utafungwa na mafundi wa taasisi tu walioidhinishwa

- 2.5. CCT inayo mamlaka ya kuchukua mtambo wa sola kama mteja atashindwa kulipia malipo ya mwezi
- 2.6. Malipo hayatarudishwa pindi mteja akishindwa kulipia mtambo wake wa sola
- 2.7. Muda wa matengenezo ya bure mtambo wa sola ni mwaka mmoja pamoja na waranti. Hii ni kwa matengenezo yaliyotokana na uharibifu wa mtambo pale ambapo mteja hajaugusa/hajafanya matengenezo na matumizi yasiyoruhusiwa.
- 2.8. CCT haitahusika na upotevu wa mtambo bali itasaidia kufikisha katika mamlaka husika
- 2.9. Mteja atatakiwa kuwa mlinzi namba moja wa mtambo wake wa sola muda wote
- 2.10 Mteja harusiwi kuuza sehemu yoyote ya mtambo wa sola kama bado hajamaliza malipo yote
- 2.11 Mteja harusiwi kutengeneza au kuhamisha matambo kwenda sehemu yoyote ile bila idhini ya fundi wa CCT
- 2.12 Mteja harusiwi kuongeza kifaa chochote ambacho hakipo katika kifurushi cha mtambo wa sola kwani kwa kufanya hivyo inaweza ikaathiri ubora wa mtambo
- 2.13 Uongozi wa Dayosisi ya Iringa katika eneo husika watahusika katika makabidhiano ya mtambo wa sola kwa niaba ya CCT
- 2.14 Ni muhimu mteja kutoa taarifa sahihi na kamili ili kusaidia, pindi mtambo utakapo leta hitirafu au kufatilia malipo katika kipindi chote

Mimi... GARADIA MKEMWAnimesoma na kuelewa na nimekubali kwa hiyari yangu masharti ya mkopo wangu wa sola

Sahihi..... Sahihi ya mwenza... S. S. M. Kemwa

KIONGOZI (Kny. CCT) HENRY HENDE CHEO..... Fundi

Sahihi.....muhuri.....namba ya simu. 0715 242084



Fundi FRANCIS CHAMUNGA namba 0755 810201sahihi.....

VIFAA VYA MTAMBO			
1	BETRI	1	✓
2	SOLAR PANEL	1	✓
3	CHARGER CONTROLLER	1	✓
4	LIGHT CABLE WIRE	5	✓

NIMEPOKEA MTAMBO UKIWA UMEKAMILIKA NA VIFAA VYAKE..... 2020