



JUMUIYA YA KIKRISTO TANZANIA (CCT)

FOMU YA MAOMBI YA UANACHAMA

(Fomu hii ijazwe kwa herufi kubwa na kikamilifu)

A. MAELEZO YA TAASISI INAYOOMBA UANACHAMA

1. **Jina Kamili la Taasisi/ Shirika:**

.....

2. **Tarehe ya Usajili:**
(Ambatanisha nakala ya cheti)

3. **Majina ya Viongozi wa Taasisi/shirika**

Na	Jina Kamili	Wadhifa	Namba (NIDA)	Saini
1.				
2.				
3.				
4.				
5.				

4. **Shughuli kuu za Taasisi inayoomba Uanachama ndani ya CCT (Ambatanisha Katiba ya Taasisi)**

i.

.....

ii.

.....

iii.
.....

iv.
.....

5. Taarifa za Makazi na Mawasiliano

Sehemu/Eneo iliyopo Taasisi au Shirika hilo lililopo.....
.....

S.L.P: Mkoa:

Wilaya: Mtaa/Kijiji:

Namba ya Simu ya Ofisi:

Namba ya Simu ya Mkononi:

Barua pepe (E-Mail):

TIN Namba:

6. Nini Dira / Dhamira / na malengo makuu ya kimkakati ya shirika lenu

.....
.....
.....

7. Shirika lenu linahudumia eneo la ukubwa gani? (Wilaya/Mkoa/Kanda/Taifa)

Taja:

8. Uthibitisho wa Waombaji

Mimi ni Mtendaji Mkuu wa shirika na nimekabidhiwa mamlaka ya kuchukua hatua kwa niaba ya shirika letu. Nathibitisha kwamba taarifa nilizotoa hapo juu ni kamili na sahihi.

Jina la Kamili (*Full name*):

Cheo cha Kiongozi:

Saini ya Kiongozi:

Tarehe:

9. Ada ya Maombi ya Uanachama (*membership application fees*)

Ada za maombi ya uanachama itakuwa kama ifuatavyo;

- i. Kanisa
 - a. Kanisa la Wazawa (*Local Church*)- **Tshs. 1,000,000**
 - b. Kanisa la Kimataifa (*International Church*)- **USD 500**
- ii. Taasisi
 - a. Taasisi ya Wazawa (*Local Organization*)-**Tshs. 500,000**
 - b. Taasisi ya Kimataifa (*International Organization*)- **USD 300**

Akaunti za benki

A. Akaunti ya Shilingi

CRDB Bank
CCT General Secretariat
01J1081943800
Dodoma Branch

B. Dollar Account (US \$)

CRDB Bank
CCT General Secretariate
0250081943801
Chamwino Branch

10. VIAMBATAISHO VINGINE

- i. Barua ya Maombi ya kujiunga na CCT
- ii. Barua mbili za utambulisho kutoka kwa Mekanisa Wanachama wanaounda CCT yenye Taarifa kuhusu utendaji wa shirika lako.
- iii. Taarifa ya Miaka Mitatu ya shughuli za Taasisi/Shirika tangu kusajiliwa kwake
- iv. Taarifa ya fedha iliyokaguliwa na Mkaguzi wa Nje (angalao ya mwaka uliopita)
- v. Orodha ya Wanachama wanaounda Taasisi au shirika hilo.
- vi. Tamko linaloonyesha dira na/au dhamira kuu ya shirika lenu
- vii. Mpango wenu wa kazi wa hivi sasa (iwapo mpango huo upo)
- viii. Hati ya malipo ya kiingilio (*Pay slip for application fees*)
- ix. Nyaraka nyingine yeyote kwa kadiri utakavyotakiwa kuwasilisha na CCT

ZINGATIA:

Tafadhali jibu maswali yote na ambatanisha na nakala za nyaraka zote zinazohitajika

Taarifa zote zitumwe kwa:
Jumuiya ya Kikristo Tanzania,
S.L.P 1454 Dodoma,
Simu ya mkononi: +255 782 536 366
Barua pepe: gs@cct.or.tz/ ahr@cct.or.tz

Fomu hii ya maombi itawasilishwa kwa Wajumbe wa Katiba na Sheria, Kamati ya Utendaji na kisha Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCT ambao ndio utakaotoa maamuzi. Jumuiya ya Kikristo Tanzania inafurahia kupokea maombi yako ya uanachama. Waombaji wote watajulishwa kuhusu kupokelewa kwa maombi yao wiki mbili baada ya maombi hayo kupokelewa na Sekretarieti ya Jumuiya ya Kikristo Tanzania. Kwa kawaida maombi ya uanachama hushughulikiwa na kamati mbali mbali za CCT na kutolewa maamuzi kwenye Mkutano wa Halmashauri Kuu ambao hukutana mara moja kwa mwaka (mwezi Julai). Jumuiya inadhamiria kutoa maamuzi kuhusu maombi ya uanachama ndani ya kipindi cha mwezi mmoja toka siku ya kutolewa maamuzi na Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCT. Kila Mwanachama atapewa muda wa mwaka mmoja wa Uangalizi (Probation membership) kabla ya kuwa Mwanachama Kamili endapo itaridhiwa kuwa mwanachama.

KWA MATUMIZI YA OFISI TU

Namba: Tarehe iliyopokelewa:

Kukamilika:.....
.....

Mapitio ya maoni ya Sekretarieti:

Mapitio ya maoni ya Kamati ya Katiba na Sheria
.....
.....

Mapitio ya maoni ya Kamati ya Utendaji.....
.....
.....

Mapitio ya maoni ya Mkutano wa Halmashauri Kuu ya CCT
.....
.....

Muda wa Uangalizi.....